การประชุมเชิงปฏิบัติการชี้แจงการสร้างความรู้ ความเข้าใจ การขับเคลื่อนการพัฒนาและยกระดับธรรมาภิบาลการประเมินคุณธรรม และความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) แบบออนไลน์ : กิจกรรมการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (Integrity & Transparency Assessment : ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 แบบออนไลน์
วันที่ 3 สิงหาคม 2565 เวลา 13.3O น. นายสมชาย รองเหลือ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพัทลุง เป็นประธานในการประชุมเชิงปฏิบัติการชี้แจงการสร้างความรู้ ความเข้าใจ การขับเคลื่อนการพัฒนาและยกระดับธรรมาภิบาลการประเมินคุณธรรม และความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) แบบออนไลน์ : กิจกรรมการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (Integrity &Transparency Assessment : ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 แบบออนไลน์ พร้อมด้วย นางสุกัญญา ศิริชุม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพัทลุง และบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพัทลุง ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพัทลุง ชั้น 2